Xe đạp trẻ em 20 inch
Xe đạp trẻ em DAODEBAO 20 inch được thiết kế dành cho trẻ nhỏ, có khung thép chắc chắn và hệ thống phanh kẹp đôi để đảm bảo an toàn. Nó được trang bị hộp số tốc độ đơn, vành hợp kim nhôm và bánh phụ để hỗ trợ người mới bắt đầu. Được thiết kế dành cho trẻ em 3-12 tuổi, xe đạp này mang lại trải nghiệm đạp xe thoải mái và an toàn với khả năng chịu tải 100kg. Xe đạp có nhiều màu sắc rực rỡ nên là sự lựa chọn hấp dẫn cho trẻ em.
Giơi thiệu sản phẩm
| Vật liệu nĩa | Thép |
| Bánh răng | Tốc độ đơn |
| Kích thước bánh xe | 20" |
| Chất liệu khung | Thép |
| Hệ thống phanh | Phanh kẹp đôi |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Bánh xe tập luyện | Đúng |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | XAM-LX |
| tổng trọng lượng | 10,5kg |
| Trọng lượng tịnh | 9,5kg |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Tên sản phẩm | xe đạp |
| MOQ | 300 |
| Màu sắc | Đỏ Vàng Xanh Đen |
| Phong cách | Lái |
| Tuổi | 3-12 Năm Trẻ em |
| biểu tượng | OEM Made.welcome Logo tùy chỉnh |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Cảng | thiên tân |
| Khả năng cung cấp | 500 mảnh / mảnh mỗi ngày |


Thiết kế nhẹ của xe đạp đảm bảo rằng con bạn có thể dễ dàng di chuyển xung quanh, mang lại cho chúng cảm giác kiểm soát và tự tin. Tính năng điều chỉnh độ cao của nó thích ứng với sự phát triển của con bạn, đảm bảo trải nghiệm lái xe thoải mái và tiện dụng trong suốt các giai đoạn phát triển của chúng.


Ngoài kết cấu chắc chắn, chiếc xe đạp còn có vẻ ngoài hấp dẫn thu hút trí tưởng tượng. Thiết kế sống động kích thích khả năng sáng tạo của con bạn, biến mỗi chuyến đi thành một cuộc phiêu lưu thú vị về mặt thị giác và nuôi dưỡng niềm yêu thích đối với các hoạt động ngoài trời.


Chiếc xe đạp này không chỉ là một phương tiện di chuyển; nó là một công cụ để thúc đẩy sự độc lập. Bằng cách cho phép con bạn tự đạp và lái, điều đó sẽ thúc đẩy sự tự lập, đưa ra quyết định và hình ảnh tích cực về bản thân, vượt ra ngoài chiếc xe đạp và vào cuộc sống hàng ngày của chúng.


Được thiết kế riêng cho các hoạt động ngoài trời tuyệt vời, xe đạp của chúng tôi có thể thích ứng với nhiều địa hình khác nhau, giúp con bạn tận hưởng niềm vui khi hoạt động thể chất và khám phá. Tính linh hoạt của nó đảm bảo rằng mỗi chuyến đi là cơ hội để con bạn áp dụng lối sống năng động và lành mạnh.
Chú phổ biến: Xe đạp trẻ em 20 inch, Trung Quốc nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy xe đạp trẻ em 20 inch
Một cặp: Xe đạp trẻ em nhẹ
Tiếp theo: Xe đạp thanh niên có bánh răng
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích



