Xe đạp trẻ em
Xe đạp trẻ em DAODEBAO được thiết kế riêng cho trẻ em ở độ tuổi 3-8, mang lại chuyến đi an toàn và thú vị với khung thép cao và hệ thống bánh răng đơn tốc độ. Xe có kích thước bánh xe từ 20" đến 26", phanh đĩa và khả năng chịu tải 150 kg, đảm bảo độ bền và độ tin cậy. Với các tùy chọn lốp cao su hơi, EVA hoặc nhựa và yên xe thoải mái, chiếc xe đạp này được thiết kế để sử dụng trên địa hình bằng phẳng, mang lại trải nghiệm đạp xe ổn định và thú vị cho những tay đua trẻ tuổi.
Giơi thiệu sản phẩm
| Vật liệu nĩa | Thép |
| Kích thước bánh xe | 20"24"26" |
| Chất liệu khung | Thép |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Chiều rộng lốp | 26*4" |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | XAM-HB |
| Hệ thống treo ngã ba | KHÔNG |
| tổng trọng lượng | 19kg |
| Trọng lượng tịnh | 18kg |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Chiều dài (m) | 130 cm |
| Khả năng chịu tải | 150kg |
| Tên sản phẩm | Xe đạp thành phố |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 20"24"26" |
| Tốc độ | Xe đạp tốc độ đơn |
| Phong cách | Phổ biến |
| Lốp xe | Lốp cao su Air / Lốp EVA / Lốp nhựa |
| Yên xe | Thoải mái |
| Ứng dụng | vùng đất bằng phẳng |
| Vật liệu | Thép cao |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | 2 cái/ctn, SKD 85%, Chấp Nhận đóng gói tùy chỉnh |
| Cảng | cảng thiên tân |
| Khả năng cung cấp | 200 mảnh / mảnh mỗi năm |



Bánh xe tập có thể tháo rời: Sẽ rất hiệu quả nếu người mới bắt đầu lắp bánh tập để học lái xe. Bánh xe tập có thể tháo rời cũng giúp trẻ thực hành nhiều hơn để học cách giữ thăng bằng.
Chú phổ biến: xe đạp trẻ em, nhà sản xuất xe đạp trẻ em Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp: Xe đạp nam
Tiếp theo: Xe đạp trẻ em
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích





