Xe đạp leo núi dành cho trẻ em
Xe đạp leo núi Junior được thiết kế dành cho những nhà thám hiểm trẻ tuổi, được trang bị khung thép chắc chắn và bánh xe 18" để di chuyển trên các địa hình khác nhau. Xe có hộp số đơn tốc độ và có bánh phụ để hỗ trợ người mới bắt đầu, tập trung vào sự an toàn và xây dựng sự tự tin. Chiếc xe đạp này là lời giới thiệu lý tưởng về xe đạp leo núi dành cho trẻ em, nhấn mạnh vào độ bền và thiết kế thân thiện với trẻ em.
Giơi thiệu sản phẩm
| Vật liệu nĩa | Thép |
| bánh răng | Tốc độ đơn |
| Kích thước bánh xe | 18" |
| Chất liệu khung | Thép |
| Hệ thống phanh | Dây phanh |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Bánh xe tập luyện | Đúng |
| Loại khung | Khung chống sốc đầy đủ |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | KAQ-XKJN |
| Hệ thống treo ngã ba | Đúng |
| tổng trọng lượng | 9,5KGS |
| Trọng lượng tịnh | 8,5KGS |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Chiều dài (m) | 0.95-1.15m |
| Khả năng chịu tải | 120kg |
| Tên sản phẩm | xe đạp trẻ em |
| Kích cỡ | 18" 20"22" |
| Vành | Vành hợp kim nhôm |
| Cái nĩa | Nĩa thép |
| Phanh | Phanh tay |
| Yên xe | Da mềm |
| Loại bánh xe | Bánh xe hơi 20 inch |
| Kích thước bánh xe | 20x2.125/2.4 |
| Phương thức vận chuyển | Biển |
| Lợi thế | Nhà máy trực tiếp |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | 1 cái/thùng với tiếng Anh hoặc bạn yêu cầu hướng dẫn sử dụng ngôn ngữ Với thùng carton màu nâu 5 lớp, hoặc hộp màu |
| Cảng | Thiên Tân hoặc Thanh Đảo |
| Khả năng cung cấp | 10000 mảnh / mảnh mỗi tháng |


Khả năng chuyển số và phanh đĩa tuyệt vời: Bộ chuyển số phía sau Shimano với 7 tốc độ giúp việc leo dốc dễ dàng hơn, trong khi lẫy chuyển số dạng xoắn giúp chuyển số mượt mà và dễ dàng khi lái xe. Chiếc xe đạp leo núi dành cho trẻ em này được trang bị phanh đĩa trước & sau mang lại khả năng dừng chắc chắn.


Đường đi an toàn hơn: Hệ thống truyền động tốc độ SHIMANO 7-sử dụng cực kỳ hiệu quả. Phanh tay kép có khả năng phanh tuyệt vời với thời gian phản hồi nhanh; Bàn đạp bằng nhựa chống trượt có gương phản xạ; Lốp béo cũng làm rất tốt nhiệm vụ tạo ra đủ lực kéo trên mọi bề mặt - cát, đầm lầy, bùn, tuyết hoặc mặt đường.

Chú phổ biến: xe đạp leo núi cơ sở, nhà sản xuất xe đạp leo núi cơ sở Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp: Xe đạp leo núi 16 inch
Tiếp theo: Xe đạp trẻ em có bánh tập
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích




