Xe Đạp Gấp Người Lớn 7 Tốc Độ
Giơi thiệu sản phẩm
| bánh răng | 25KM/ giờ -40KM/ giờ |
| Nguyên liệu khung | Nhôm |
| Kích thước bánh xe | 20" |
| Vôn | 60V |
| Nguồn cấp | Pin Lithium |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Dung lượng pin | 10,4 AH |
| Các thuộc tính khác | |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | DGCS-K4-A |
| Phạm vi mỗi sức mạnh | 31 - 60 km |
| Tốc độ tối đa | >50 km/h |
| mô-men xoắn | 60-70 Nm |
| Thời gian sạc | 1 ~ 3 giờ |
| Vị trí động cơ | Động cơ trung tâm |
| Vị trí pin | Hãng vận chuyển phía sau |
| Tên sản phẩm | Xe đạp tuyết 750w |
| Phuộc trước | Phuộc trước hấp thụ sốc màu vàng 2{2}}*4.0 dành cho xe trượt tuyết màu vàng |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Trục trung tâm | Năm kênh 100*175 |
| Khối lượng tịnh | 36kg |
| Máy điện: | Bánh xe nan chữ W 350W-1000 |
| Tiếp tục hành trình: | 60 km |
| Màu sắc | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước lốp xe: | Lốp béo 20Inch 4.0 |
| Ắc quy | Pin Lithium 48V 15Ah |
| Đóng gói và giao hàng | |
| chi tiết đóng gói | Để đảm bảo an toàn cho hàng hóa, trước tiên công ty chúng tôi sẽ bọc hàng hóa bằng miếng bông, sau đó đóng gói vào thùng carton để đảm bảo an toàn cho hàng hóa cho người mua. |
| Hải cảng | Trùng Khánh Quảng Châu Ninh Ba Thượng Hải |
| Khả năng cung cấp | 1000000000 mảnh / mảnh mỗi tháng |

Giới thiệu Xe đạp gấp dành cho người lớn 7 tốc độ của chúng tôi - sự kết hợp tiên tiến giữa thiết kế, hiệu suất và tính linh hoạt phù hợp cho người đi làm hiện đại và người đam mê phiêu lưu. Được trang bị các tính năng ưu tiên sức mạnh, khả năng tùy chỉnh và độ bền, chiếc xe đạp gấp này hứa hẹn mang lại trải nghiệm lái xe tuyệt vời.

Xe đạp gấp dành cho người lớn 7 Speed cung cấp nhiều tùy chỉnh, cho phép bạn chọn màu sắc phù hợp với phong cách của mình. Trọng tâm của chiếc xe đạp này nằm ở động cơ – động cơ bánh nan hoa 350W{2}}W mạnh mẽ, đảm bảo phạm vi tốc độ đáng kinh ngạc từ 25KM/giờ đến 50KM/giờ. Với pin lithium 48V10.4A, bạn có thể bắt đầu hành trình dài 40 km chỉ với một lần sạc, mang lại cả hiệu quả và tuổi thọ.

Được chế tạo để mang lại sự thoải mái và hiệu suất, chiếc xe đạp có bộ bát chuyên dụng và ống yên bằng hợp kim nhôm. Lốp đặc biệt 20*4.0 dành cho xe điện, kết hợp với thiết kế lốp tuyết rộng chịu mài mòn, hứa hẹn độ bám đường và độ bền tối ưu. Tay cầm ngang và khung bằng hợp kim nhôm góp phần tạo nên cấu trúc nhẹ của xe, tạo điều kiện dễ dàng gấp và vận chuyển.

Xe đạp gấp dành cho người lớn 7 tốc độ tự hào có hệ thống truyền động chất lượng cao, bao gồm tay quay bằng hợp kim nhôm, cần số Shimano TX50, cùi đề sau Shimano ZT50 và bánh xe tự do tốc độ Shimano 7-. Sự kết hợp này đảm bảo việc chuyển số liền mạch và trải nghiệm lái mượt mà. Xích chống gỉ đặc biệt 120-phần dành cho xe điện giúp tăng thêm độ bền, hứa hẹn tuổi thọ cao ngay cả trong các điều kiện lái xe đa dạng.

An toàn được đặt lên hàng đầu và chiếc xe đạp gấp này được trang bị phanh đĩa cơ chuyên dụng cho xe điện phía trước và phía sau. Các đầu nối chống thấm nước, cần phanh ngắt điện và chức năng lái đèn pha còi ba trong một nâng cao tính an toàn và chức năng. Chiếc xe đạp này cũng có ba chế độ lái – điện thuần túy, trợ lực điện và lái xe bằng sức người – mang lại sự linh hoạt cho các sở thích lái xe khác nhau.

Xe đạp gấp dành cho người lớn 7 Speed không chỉ là một phương tiện di chuyển; đó là sự thể hiện của phong cách và chức năng. Với mức giá ưu đãi do bán trực tiếp tại nhà máy, chiếc xe đạp gấp này trở thành sự lựa chọn hấp dẫn và tiết kiệm cho những ai đang tìm kiếm giải pháp đi lại năng động và thân thiện với môi trường. Hãy tìm hiểu và đặt hàng ngay để trải nghiệm sự tự do, tốc độ và khả năng tùy chỉnh mà chiếc xe đạp gấp này mang lại cho những chuyến đi và cuộc phiêu lưu hàng ngày của bạn. Nâng cao trải nghiệm đi lại của bạn ngay hôm nay!
Chú phổ biến: Xe đạp gấp người lớn 7 tốc độ, Xe đạp gấp người lớn 7 tốc độ Trung Quốc nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp: Xe máy điện nhỏ
Tiếp theo: Xe đạp điện gấp cho người lớn
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích








