Xe đạp trẻ em tốt nhất
Xe đạp trẻ em tốt nhất DAODEBAO được thiết kế để đảm bảo độ bền và sự thoải mái, có khung thép carbon cao, phanh đĩa và bánh xe hợp kim nhôm. Có sẵn các kích cỡ 16", 18", 20" và 22", phù hợp với nhiều nhóm tuổi khác nhau. Xe đạp được trang bị 21-bánh răng tốc độ, giúp xe phù hợp với các điều kiện đạp xe khác nhau. Với khả năng chịu tải 100 kg và có nhiều màu sắc, chiếc xe đạp này vừa có chức năng vừa hấp dẫn về mặt hình ảnh, hoàn hảo cho các chuyến phiêu lưu ngoài trời của trẻ em.
Giơi thiệu sản phẩm
| Chất liệu khung | Thép cacbon cao |
| Vật liệu nĩa | Thép cacbon cao |
| Hệ thống treo ngã ba | KHÔNG |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Kích thước bánh xe | 16"18"20"22" |
| Bánh răng | 21 tốc độ |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Chiều rộng lốp | 20*1.75" |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Số mô hình | XAM-MBHTK |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Chiều dài (m) | 1.8 |
| Trọng lượng tịnh | 15kg |
| tổng trọng lượng | 16kg |
| Màu sắc | đỏxanhSô cô laMàu tùy chỉnh |
| Khung | Khung Thép Carbon Cao |
| Phanh | Tắt phanh |
| Phong cách | Xe đạp leo núi MTB |
| Kích cỡ | 18/20/22 |
| Lốp xe | Lốp hơi |
| Loại bánh xe | Lốp hơi 18" |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Bưu kiện | Đã đóng gói 85% |
| Xích | Chuỗi định vị |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Cảng | Thiên Tân |
| Khả năng cung cấp | 20000 đơn vị/đơn vị mỗi tháng |


Được thiết kế để tồn tại lâu dài: Khung và phuộc bằng thép chắc chắn mang lại khả năng chống va đập tuyệt vời khi đi trên địa hình nhiều đá và gập ghềnh, lốp xe có mép sau mang lại khả năng bám đường tốt trong điều kiện ẩm ướt và khô ráo, dễ dàng sống sót qua nhiều va chạm khi học giữ thăng bằng. Bảo vệ chuỗi bảo hiểm toàn diện nhằm bảo vệ bàn tay, bàn chân và quần áo nhỏ bé của trẻ em.


Phát triển cùng trẻ em: Xe đạp leo núi dành cho trẻ em rất phù hợp cho những người mới tập lái lần đầu. Đi kèm với bánh tập có thể tháo rời, yên xe có thể điều chỉnh độ cao, chiếc xe đạp trẻ em này có thể đáp ứng nhu cầu của con bạn ở các giai đoạn khác nhau và cùng phát triển với chúng. Khi con bạn tự tin hơn, chúng có thể chuyển sang thử thách tiếp theo.
Chú phổ biến: xe đạp trẻ em tốt nhất, nhà sản xuất xe đạp trẻ em tốt nhất Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp: Xe đạp trẻ em đầy màu sắc
Tiếp theo: Xe đạp trẻ em nhẹ
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích




