Xe đạp trẻ em đầy màu sắc
Xe đạp trẻ em đầy màu sắc của DAODEBAO được thiết kế dành cho trẻ em ở độ tuổi 6-15, có khung thép carbon cao và phuộc hợp kim nhôm có hệ thống treo. Nó có các kích cỡ 18, 20 và 22 inch, có hộp số đơn tốc độ và bao gồm hệ thống phanh đĩa. Với khả năng chịu tải trên 200 kg và ghế có thể điều chỉnh, chiếc xe đạp này vừa bền bỉ vừa dễ thích nghi, có nhiều màu sắc khác nhau để phù hợp với các sở thích khác nhau.
Giơi thiệu sản phẩm
| Chất liệu khung | Thép cacbon cao |
| Vật liệu nĩa | Hợp kim nhôm |
| Hệ thống treo ngã ba | Đúng |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Kích thước bánh xe | 18"20"22" |
| bánh răng | Tốc độ đơn |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Chiều rộng lốp | 20*2.15" |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Số mô hình | XAM-MBTAWT |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Khả năng chịu tải | Hơn 200 kg |
| Chiều dài (m) | 1.7 |
| Trọng lượng tịnh | 15kg |
| tổng trọng lượng | 18kg |
| Tên sản phẩm | Xe đạp leo núi |
| Màu sắc | xanh đỏ hồng |
| Kích cỡ | 18 20 inch |
| Tuổi | 6-15 năm |
| Lốp xe | 1.75/1.95/2.125/2.35 |
| Khung | Khung Thép Carbon Cao |
| biểu tượng | OEM Made.welcome Logo tùy chỉnh |
| Yên xe | Thoải mái |
| tay lái | Tay lái bằng thép |
| đóng gói | Bao bì carton 85% SKD / CKD |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | xe đạp leo núi bycycle Gói : 85% SKD |
| Cảng | Cảng Thiên Tân, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Khả năng cung cấp | 1000000 mảnh/mảnh mỗi tháng xe đạp leo núi |


[Được thiết kế dành cho trẻ em] Chiếc xe đạp kiểu BMX này có bánh xe tập có thể tháo rời giúp người mới bắt đầu có thể dễ dàng giữ thăng bằng. Chiều cao của ghế có thể được điều chỉnh nhanh chóng theo chiều cao của trẻ. Lồng chai có thể đựng nước hoặc đồ uống giúp mỗi chuyến đi trở nên vui vẻ hơn.


[Dễ lắp ráp] 85% được lắp ráp sẵn, rất dễ lắp ráp, vui lòng tham khảo hướng dẫn lắp đặt và video lắp đặt trước khi lắp đặt. Hãy cẩn thận không lắp phuộc trước lộn ngược và phân biệt bàn đạp trái và phải. Sau khi lắp ráp, bơm lốp.

Chú phổ biến: Xe đạp trẻ em đầy màu sắc, Trung Quốc nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy xe đạp trẻ em đầy màu sắc
Một cặp: Xe đạp trẻ em giá cả phải chăng
Tiếp theo: Xe đạp trẻ em tốt nhất
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích




