Xe đạp leo núi cho trẻ em
Xe đạp leo núi dành cho trẻ em có khung và phuộc bằng hợp kim nhôm, 21-bánh răng tốc độ và phanh đĩa. Được thiết kế dành cho những nhà thám hiểm trẻ tuổi, chúng hỗ trợ trọng lượng lên tới 150kg, với kích thước 18", 20", 22" và lốp 26*2.125 dành cho nhiều địa hình khác nhau. Với khung chống sốc hoàn toàn và yên xe thoải mái, những chiếc xe đạp này kết hợp giữa hiệu suất với độ bền, trực tiếp từ nhà sản xuất để đảm bảo chất lượng.
Giơi thiệu sản phẩm
| Chất liệu khung | Hợp kim nhôm |
| Vật liệu nĩa | Hợp kim nhôm |
| Hệ thống treo ngã ba | Đúng |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Kích thước bánh xe | 18"20"22" |
| Bánh răng | 21 tốc độ |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Hợp kim nhôm |
| Chiều rộng lốp | 26*2.125 |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Số mô hình | XAM-MBTLS |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Loại khung | Khung chống sốc đầy đủ |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp hạt |
| Khả năng chịu tải | 150kg |
| Chiều dài (m) | 1.8 |
| Trọng lượng tịnh | 15 |
| tổng trọng lượng | 18"20"22" |
| Tên sản phẩm | xe đạp leo núi |
| Khung | Hợp kim nhôm 6061 |
| Phanh | Phanh đĩa |
| Lốp xe | 26*79.5 KENDA |
| trật bánh | SHIMANO 21 Tốc Độ |
| biểu tượng | Chấp nhận Logo tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen |
| Cái nĩa | Phuộc treo |
| Yên xe | Yên xe thoải mái |
| Tốc độ | 24/21/27/30-tốc độ |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu 85% SKD Xe đạp OEM giá rẻ xe đạp leo núi Trung Quốc 21 tốc độ Xe đạp leo núi có hệ thống treo hoàn chỉnh 26 27.5 29" inch mtb bicicletas dành cho người lớn |
| Cảng | Cảng Thiên Tân |
| Khả năng cung cấp | 10000 mảnh / mảnh mỗi tháng |


[Thiết kế an toàn] Xe đạp trẻ em của chúng tôi được trang bị phanh tay và phanh trước & phanh lót. Cần phanh dành riêng cho trẻ em với khoảng cách ngắn, dễ dàng dừng xe. Giúp trẻ kiểm soát xe nhiều hơn. Và xe đạp trẻ em này có phanh lót phía sau để dừng xe nhanh chóng và an toàn. Thiết kế phanh lót phía sau của xe đạp trẻ em không chỉ cho phép phản ứng nhanh mà còn giảm khoảng cách phanh một cách hiệu quả, mang đến cho trẻ trải nghiệm đạp xe ổn định và an toàn hơn.


[Chất liệu bền bỉ] Chiếc xe đạp trẻ em này bền và chắc chắn khi sử dụng lâu dài. Ghế và tay cầm mềm mại thoải mái mang lại cho trẻ trải nghiệm lái xe thú vị. Và lốp khí nén cao su mở rộng phù hợp với các địa hình khác nhau.

Chú phổ biến: xe đạp leo núi trẻ em, nhà sản xuất xe đạp leo núi trẻ em Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà máy
Một cặp: Xe đạp trẻ em học sinh
Tiếp theo: Xe Đạp Chuyên Dụng Cho Trẻ Em
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích




