Xe đạp trẻ em nam 14 inch
Nhằm mục đích kết hợp giữa sự an toàn và niềm vui, chiếc xe đạp này được giới thiệu như một sự lựa chọn lý tưởng để khuyến khích trẻ em thích đạp xe và phiêu lưu ngoài trời, đảm bảo trải nghiệm đạp xe thoải mái và an toàn cho những tay đua nhỏ tuổi.
Giơi thiệu sản phẩm
| Vật liệu nĩa | Thép |
| Bánh răng | Tốc độ đơn |
| Kích thước bánh xe | 14 16 18 20 |
| Chất liệu khung | Thép |
| Hệ thống phanh | Phanh Caliper/phanh băng |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Thép |
| Bánh xe tập luyện | Đúng |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | XAM-WL |
| Hệ thống treo ngã ba | KHÔNG |
| tổng trọng lượng | 11kg |
| Trọng lượng tịnh | 10kg |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Chiều dài (m) | 1.4 |
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Tên sản phẩm | Xe đạp trẻ em khung thép mẫu mới |
| Màu chuẩn | Tím, Xanh lam và Xanh lục và tùy chỉnh |
| Vành xe đạp trẻ em | Thép |
| Kích thước xe đạp trẻ em | 14 16 18 20 |
| Phanh xe đạp trẻ em | Phanh kẹp/phanh băng |
| Xe đạp trẻ em OEM | Có sẵn |
| Tuổi xe đạp trẻ em | 8 ~ 12 tuổi đối với xe đạp trẻ em Trung Quốc kiểu mới 20 inch dành cho bé gái |
| Mẫu xe đạp trẻ em | Cung cấp |
| biểu tượng | biểu tượng tùy chỉnh |
| Yên xe | Yên xe MTB |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | Xe đạp trẻ em 85% SKD hoặc 100% CKD cho trẻ em Trung Quốc Xe đạp trẻ em kiểu mới Xe đạp bé gái 20 inch cho 7 tuổi Xe đạp trẻ em Trung Quốc kiểu mới Xe đạp bé gái 20 inch cho 7 tuổi |
| Cảng | Cảng Xingang hoặc bất kỳ cảng nào bạn cần về xe đạp trẻ em Trung Quốc xe đạp trẻ em Trung Quốc kiểu mới 20 inch dành cho xe đạp trẻ em Trung Quốc 7 tuổi mới |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc xe đạp mỗi tháng cho trẻ em |


Dễ dàng lắp ráp - Xe đạp dễ lắp ráp và được lắp ráp một phần. Mất khoảng 20-30 phút để hoàn tất quá trình lắp ráp an toàn và chắc chắn


Giỏ - Xe đạp đi kèm giỏ (tháo tấm phản quang phía trước nếu bạn quyết định lắp giỏ)

Chú phổ biến: xe đạp trẻ em nam 14 inch, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy xe đạp trẻ em nam 14 inch tại Trung Quốc
Một cặp: Xe đạp trẻ em 14 inch
Tiếp theo: Xe Đạp Trẻ Em 18 Inch
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích




