Xe đạp trẻ em 14 inch
Nó có thiết kế nhẹ, có thể điều chỉnh độ cao và vật liệu bền, đảm bảo mang lại cảm giác thoải mái, dễ thích nghi và lâu dài. Màu sắc và thiết kế rực rỡ của xe đạp nhằm mục đích truyền cảm hứng sáng tạo và thể hiện bản thân ở trẻ em, thúc đẩy sự phát triển vận động, tính độc lập và tương tác xã hội thông qua trải nghiệm đạp xe chung.
Giơi thiệu sản phẩm
| Vật liệu nĩa | Thép |
| bánh răng | Tốc độ đơn 7/14 |
| Kích thước bánh xe | 12"/14"/16"/18" |
| Chất liệu khung | Thép |
| Hệ thống phanh | Phanh đĩa |
| Các thuộc tính khác | |
| Chất liệu vành | Thép |
| Bánh xe tập luyện | Đúng |
| Loại khung | Khung cứng (Giảm chấn không phía sau) |
| Nơi xuất xứ | Hà Bắc, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | DAODEBAO |
| Số mô hình | XAM-XRK |
| Hệ thống treo ngã ba | KHÔNG |
| tổng trọng lượng | 10kg |
| Trọng lượng tịnh | 9kg |
| Loại bàn đạp | Bàn đạp thông thường |
| Chiều dài (m) | 1 |
| Khả năng chịu tải | 120kg |
| Tên sản phẩm | xe đạp trẻ em/xe đạp trẻ em/xe đạp trẻ em |
| Màu sắc | Đỏ/xanh/trắng/đen/vàng |
| Phanh | Phanh đĩa/Phanh chữ V/phanh cáp |
| Khung | thép cacbon/hợp kim nhôm |
| Kích cỡ | Xe đạp 12"/14"/16"/18" |
| Lốp xe | Kenda |
| biểu tượng | OEM Made.welcome Logo tùy chỉnh |
| Tốc độ | 21/7/24/27-tốc độ tín hiệu tốc độ |
| Giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE |
| Từ khóa | xe đạp trẻ em/xe đạp trẻ em/xe đạp trẻ em |
| Đóng gói và giao hàng | |
| Chi tiết đóng gói | Bọt PE, túi nhựa, sau đó đóng gói hoạt hình dạng sóng phù hợp cho từng miếng phanh đĩa xe đạp trẻ em mtb 20 18 xe đạp trẻ em inch mtb dành cho trẻ em 10 đến 15 tuổi xe đạp nhập khẩu từ xe đạp trung quốc |
| Cảng | Thiên Tân, xe đạp trẻ em mtb phanh đĩa 20 18 inch xe đạp trẻ em mtb dành cho trẻ em từ 10 đến 15 tuổi xe đạp nhập khẩu từ xe đạp trung quốc |
| Khả năng cung cấp | 20000 mảnh / mảnh mỗi tháng |


[Lốp có đệm rộng hơn] Lốp rộng hơn giúp diện tích tiếp đất lớn hơn, đánh lái êm ái hơn. Ngay cả khi tốc độ rất cao, xe đạp trẻ em không dễ bị trượt nên sự an toàn của trẻ sẽ được đảm bảo hơn!


[Phanh an toàn] Việc phanh xe đạp kịp thời giúp quá trình đạp xe của con bạn an toàn hơn và gia đình thoải mái hơn.

Chú phổ biến: Xe đạp trẻ em 14 inch, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy sản xuất xe đạp trẻ em 14 inch tại Trung Quốc
Một cặp: Xe Đạp 12 Inch Cho Trẻ Em
Tiếp theo: Xe đạp trẻ em nam 14 inch
Gửi yêu cầu
Bạn cũng có thể thích



